Download WordPress Themes, Happy Birthday Wishes

ഫ്ളാ​റ്റു​ക​ൾ ആ​റു സെ​ക്ക​ൻ​ഡി​ൽ നി​ലം​പൊ​ത്തും; പ​ത്തു മീ​റ്റ​റി​ന​പ്പു​റം പ്ര​ക​ന്പ​ന​മി​ല്ല

മ​ര​ട്(​കൊ​ച്ചി): മ​ര​ടി​ലെ ഫ്ളാ​റ്റു​ക​ൾ പൊ​ളി​ക്കാ​ൻ വേ​ണ്ടി​വ​രി​ക ആ​റു സെ​ക്ക​ൻ​ഡി​ൽ താ​ഴെ മാ​ത്രം സ​മ​യം. പൊ​ളി​ക്ക​ൽ ചു​മ​ത​ല ഏ​റ്റെ​ടു​ത്ത ക​ന്പ​നി​ക​ളാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്. പൊ​ളി​ക്കു​ന്പോ​ൾ കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ന്‍റെ പ​ത്തു മീ​റ്റ​ർ ചു​റ്റ​ള​വി​ന​പ്പു​റ​ത്തേ​ക്കു പ്ര​ക​ന്പ​ന​മു​ണ്ടാ​കി​ല്ല.

ഫ​ല​പ്ര​ദ​മാ​യ ര​ണ്ടു രീ​തി​ക​ളാ​ണു കെ​ട്ടി​കം പൊ​ളി​ക്കാ​ൻ ക​ന്പ​നി​ക​ൾ സാ​ധാ​ര​ണ​യാ​യി സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ക. കെ​ട്ടി​ടം ചീ​ട്ടു കൊ​ട്ടാ​രം പോ​ലെ നി​ലം പ​തി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ് അ​തി​ലൊ​ന്ന്. 19 നി​ല​ക​ളു​ള്ള ഒ​രു കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ന്‍റെ അ​ഞ്ചു നി​ല​ക​ളി​ൽ സ്ഫോ​ട​ക വ​സ്തു​ക്ക​ൾ സ്ഥാ​പി​ക്കും. കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ന്‍റെ മു​ക​ളി​ല​ത്തെ നി​ല​യി​ൽ ആ​ദ്യം സ്ഫോ​ട​ന​മു​ണ്ടാ​കും. നി​മി​ഷ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക​കം കെ​ട്ടി​ടം നി​ലം​പ​തി​ക്കും. ലം​ബാ​കൃ​തി​യി​ലു​ള്ള മൂ​ന്നു ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളാ​യി കെ​ട്ടി​ടം പൊ​ളി​ക്കു​ന്ന​താ​ണു ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ മാ​തൃ​ക. ഫ്ളാ​റ്റു​ക​ൾ നി​ല​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന സ്ഥ​ല​വും പ​രി​സ​ര​വും പ​രി​ഗ​ണി​ച്ചാ​യി​രി​ക്കും ഏ​തു രീ​തി സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ക​ന്പ​നി​ക​ൾ അ​ന്തി​മ തീ​രു​മാ​നം എ​ടു​ക്കു​ക.

ഫ്ളാ​റ്റ് സ​മു​ച്ച​യ​ങ്ങ​ൾ ക​രാ​ർ ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കു​ന്ന ക​ന്പ​നി​ക​ൾ​ക്ക് ശ​നി​യാ​ഴ്ച​യാ​ണു കൈ​മാ​റു​ക. മ​ര​ട് ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യു​ടെ പ്ര​ത്യേ​ക കൗ​ണ്‍​സി​ൽ യോ​ഗം ചേ​രും. കൗ​ണ്‍​സി​ലി​ന്‍റെ അ​നു​മ​തി​യോ​ടെ​യാ​കും പൊ​ളി​ക്കാ​നു​ള്ള ഫ്ളാ​റ്റ് സ​മു​ച്ച​യ​ങ്ങ​ൾ ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക​മാ​യി ക​ന്പ​നി​ക​ൾ​ക്കു കൈ​മാ​റു​ക. പ​ത്തു ദി​വ​സ​ത്തി​ന​കം പൊ​ളി​ക്ക​ൽ തു​ട​ങ്ങ​ണ​മെ​ന്നാ​ണു നി​ർ​ദേ​ശ​മെ​ന്നു ച​ർ​ച്ച​ക​ൾ​ക്കു നേ​തൃ​ത്വം ന​ൽ​കി​യ മ​ര​ട് ന​ഗ​ര​സ​ഭാ സ്പെ​ഷ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി സ്നേ​ഹി​ൽ​കു​മാ​ർ സിം​ഗ് അ​റി​യി​ച്ചു.

മു​ൻ പ​രി​ച​യ​ത്തി​ൻ​റെ​യും സാ​ങ്കേ​തി​ക വൈ​ദ​ഗ്ധ്യ​ത്തി​ന്‍റെ​യും മ​റ്റും അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് മും​ബൈ​യി​ലെ എ​ഡി​ഫൈ​സ് എ​ൻ​ജി​നി​യ​റിം​ഗ്, വി​ജ​യാ സ്റ്റീ​ൽ​സ് (കോ​യ​ന്പ​ത്തൂ​ർ) എ​ന്നീ ക​ന്പ​നി​ക​ളെ പൊ​ളി​ക്ക​ൽ ക​രാ​ർ ന​ൽ​കാ​നാ​യി തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്ത​ത്. ക​ന്പ​നി​ക​ൾ വി​ശ​ദ​മാ​യ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന പ​ദ്ധ​തി അ​ട​ങ്ങു​ന്ന റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ത​യാ​റാ​ക്കി ന​ൽ​ക​ണം. ക​ന്പ​നി പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ൾ സം​സ്ഥാ​ന ചീ​ഫ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യു​മാ​യും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തും.

ഫ്ളാ​റ്റു​ക​ൾ പൊ​ളി​ക്കു​ന്ന​തി​നു മു​ന്പാ​യി സു​ര​ക്ഷി​ത​ത്വ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ൾ നി​ശ്ച​യി​ക്കും. പ​രി​സ​ര​വാ​സി​ക​ൾ​ക്ക് ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളോ, വീ​ടു​ക​ൾ​ക്കും മ​റ്റും നാ​ശ​ന​ഷ്ട​മോ പ​ര​മാ​വ​ധി ഒ​ഴി​വാ​ക്കും വി​ധ​മാ​യി​രി​ക്കും കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ൾ പൊ​ളി​ക്ക​ൽ. പാ​രി​സ്ഥി​തി​ക നാ​ശ​വും ഉ​ണ്ടാ​വി​ല്ലെ​ന്ന് ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്തും. നാ​ശ​ന​ഷ്ട​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് ഇ​ൻ​ഷ്വ​റ​ൻ​സ് പ​രി​ര​ക്ഷ​യും ഉ​റ​പ്പാ​ക്കാ​ൻ ക​ന്പ​നി​ക​ൾ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കും.

പൊ​ളി​ക്ക​ൽ തു​ട​ങ്ങു​ന്ന​തി​നു മു​ൻ​പു​ത​ന്നെ നൂ​റു മീ​റ്റ​ർ പ​രി​ധി​യി​ൽ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ​ക്കു രേ​ഖാ​മൂ​ല​മു​ള്ള അ​റി​യി​പ്പു ന​ൽ​കും. ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ എ​ല്ലാ സു​ര​ക്ഷാ മു​ൻ​ക​രു​ത​ലു​ക​ളും എ​ടു​ത്ത​ശേ​ഷ​മാ​യി​രി​ക്കും പൊ​ളി​ക്ക​ൽ തു​ട​ങ്ങു​ക​യെ​ന്നും ടെ​ക്നി​ക്ക​ൽ ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ അ​റി​യി​ച്ചു. അ​ടി​യ​ന്ത​ര സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ൾ നേ​രി​ടാ​ൻ പ്ര​ത്യേ​ക സം​വി​ധാ​ന​വും ഒ​രു​ക്കും. വി​ദ​ഗ്ധ​രു​ടെ ഉ​പ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളും ഇ​തി​നാ​യി തേ​ടും. വി​ശ​ദ​മാ​യ പ്ലാ​ൻ ത​യാ​റാ​ക്കി​യ ശേ​ഷ​മാ​യി​രി​ക്കും ആ​ളു​ക​ളെ ഒ​ഴി​പ്പി​ക്ക​ണ​മോ എ​ന്ന കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ അ​ന്തി​മ തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ക്കു​ക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*